![](images/b.gif) |
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2561 นพ.ธีรสุทธิ ปีตวิมลเสถียร ผู้อำนวยการ รพ.สว่างอารมณ์ ประธานคณะทำงาน รพ.สต.ติดดาวของจังหวัดอุทัยธานี เป็นวิทยากรในการชี้แจงรายละเอียดต่างๆของการดำเนินงานติดดาว รพ.สต.ของจังหวัดอุทัยธานีในปีงบประมาณ 2561 ที่ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี โดยมีสาธารณสุขอำเภอ รพ.ส่งเสริมสุขภาพตำบล และคณะกรรมการผู้ประเมิน รพ.สต.ติดดาว เข้าร่วมประชุมจำนวนกว่า 80 คน เป็นการทำความเข้าใจในหลักการ และกำหนดตารางเวลาการดำเนินงาน เพื่อให้ภารกิจบรรลุตามเป้าหมายที่กระทรวงสาธารณสุขวางเอาไว้ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 2 กุมภาพันธ์ 2561 |
|
![](images/b.gif) |