![](images/b.gif) |
นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดการประชุมชี้แจงแนวทางบริหารจัดการงบประมาณและการบรรยายความก้าวหน้าในการพัฒนาโปรแกรม Long term care โดยผู้บรรยายคือ นพ. กฤช สีทองอิน จาก สป.สช. มีผู้เข้าร่วมประกอบด้วย สาธารณสุขอำเภอทุกแห่ง Care manager และเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบ LTC ของแต่ละองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2561 ณ ห้องประชุม อบต.หนองไผ่ อ.หนองขาหย่าง จ.อุทัยธานี จัดโดย สป.สช.เขต 3 นครสวรรค์ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 7 กุมภาพันธ์ 2561 |
|
![](images/b.gif) |