![](images/b.gif) |
นายสมเจตน์ จงศุภวิศาลกิจ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี พร้อม นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี และท่านแรงงานจังหวัดอุทัยธานี ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี นำคณะเข้าร่วมประกวดผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ในทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ระดับภาคเหนือ ประจำปี 2561 ณ โรงแรมดิเอ็มเพลส จังหวัดเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2561 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 12 กุมภาพันธ์ 2561 |
|
![](images/b.gif) |