![](images/b.gif) |
วันอังคารที่ 13 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2561 เวลา 06.00 น. กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมฯ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมตรวจแนะนำเขียงหมู ไก่ นำทีมโดย ปศุสัตว์จังหวัด ประมง เกษตร พาณิชย์ ก.อ.ร.ม.น. ทหาร ประชาสัมพันธ์จังหวัด ฯลฯ เพื่อเป็นการกระตุ้นให้ผู้ค้ารักษาคุณภาพและความเป็นธรรม ต้อนรับเทศกาลตรุษจีน ณ ตลาดกลางเกษตรกรอุทัยธานี และตลาดสดเทศบาล 2 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 13 กุมภาพันธ์ 2561 |
|
![](images/b.gif) |