![](images/b.gif) |
นายแพทย์พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานปิดการอบรมการวิจัยเชิงคุณภาพ และมอบประกาศนียบัตรแก่ผู้เข้ารับการอบรม โดยมีวัตถุประสงค์ให้มีการทำงานวิจัยเกิดขึ้นในพื้นที่ ตลอดจนสามารถนำผลการวิจัยไปใช้กับการแก้ไขปัญหาสุขภาพของพื้นที่ตนได้อย่างมีคุณภาพ พร้อมกับมอบกระเช้าดอกไม้ขอบคุณวิทยากร ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิวัติ อุณฑพันธ์ุ จากมหาวิทยาลัยมหิดล เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2561 ที่ห้องประชุม 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 28 กุมภาพันธ์ 2561 |
|
![](images/b.gif) |