![](images/b.gif) |
คณะกรรมการพัฒนาคุณภาพโรงพยาบาลตามมาตรฐาน HA จังหวัดอุทัยธานี ทีมพี่เลี้ยงระดับจังหวัดนำโดย นพ.กิตติชัย อุรุวรรณกุล และทีมนิเทศงานจากเขต 3 นำโดยคุณวิไลรัตน์ ปิตุยะ ร่วมกันทำการตรวจเยี่ยมเสริมพลัง ให้คำแนะนำ ให้กำลังใจและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ระหว่างวันที่ 9-23 กุมภาพันธ์ 2561 เพื่อให้โรงพยาบาลในจังหวัดอุทัยธานี ที่กำลังมุ่งมั่นพัฒนาโรงพยาบาลตามมาตรฐาน HA เพื่อให้ผ่านการประเมินคุณภาพ Accreditation ในปี 2561 ทั้ง 3 โรงพยาบาล ได้แก่ รพ.ลานสัก รพ.หนองขาหย่าง และ รพ.ห้วยคต ให้มีทีมนำที่ดีและเจ้าหน้าที่ทุกคนมีความมุ่งมั่นร่วมกันพัฒนาโรงพยาบาลอย่างเต็มกำลัง |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 2 มีนาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |