![](images/b.gif) |
คณะกรรมการพัฒนาคุณภาพโรงพยาบาลตามมาตรฐาน HA จังหวัดอุทัยธานี ทีมพี่เลี้ยงระดับจังหวัด นำโดย นพ.กิตติชัย อุรุวรรณกุล จัดการประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาตามข้อเสนอแนะจากทางโรงพยาบาลชุมชน เพื่อเชื่อมโยงตามมาตรฐาน HA เมื่อวันที่ 20 มีนาคม 2561 ภายหลังทำการตรวจเยี่ยมเสริมพลัง ให้คำแนะนำ ให้กำลังใจและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ในเดือนกุมภาพันธ์ 2561 ที่ผ่านมา เพื่อให้โรงพยาบาลในจังหวัดอุทัยธานี ที่กำลังมุ่งมั่นพัฒนาโรงพยาบาลตามมาตรฐาน HA สามารถผ่านการประเมินคุณภาพ Accreditation ในปี 2561 เป็นไปตามเป้าหมายของเขตสุขภาพที่ 3 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 21 มีนาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |