|
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี จัดการประชุมในโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรสาธารณสุขผู้ปฏิบัติงานด้านการพัสดุ ตามพระราชบัญญัติการจัดซื้อจัดจ้างและบริหารพัสดุภาครัฐ พ.ศ.2560 ประจำปีงบประมาณ 2561 ในวันที่ 26-27 มีนาคม 2561 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ปฏิบัติงานได้อย่างถูกต้อง มีประสิทธิภาพและประสิทธิผล โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมจากสถานบริการของทุกอำเภอเข้าร่วมประชุม 2 รุ่นจำนวน 120 คน โดย นพ.สุชิน คันศร รอง นพ.สสจ.อุทัยธานีเป็นประธานเปิดโครงการ และมีวิทยากรจากคลังจังหวัดอุทัยธานีคือ นายนที นาคศิริกุลชัย นักวิชาการคลังชำนาญการเป็นผู้ให้ความรู้กับที่ประชุม |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 26 มีนาคม 2561 |
|
|