![](images/b.gif) |
วันที่ 3-4 พฤษภาคม 2561 กลุ่มงานโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้จัดการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาบุคลากรทีม EMS จากทุกอำเภอในจังหวัดอุทัยธานี เรื่อง Prehospital trauma care รุ่นที่ 1 ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลหนองฉาง โดย นพ.ประเสริฐ มงคลศิริ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองฉาง ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการอบรม ในส่วนของการถ่ายทอดความรู้ ได้รับความอนุเคราะห์ทีมวิทยากรจาก โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า จากกรุงเทพมหานคร |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 7 พฤษภาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |