![](images/b.gif) |
วันที่ 3 พฤษภาคม 2561 เวลา 09.00 น. นายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้ นายสมเจตน์ จงศุภวิศาลกิจ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี ให้การต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมฯ ในการติดตามลงพื้นที่ประเมินผลการดำเนินงานชมรม TO BE NUMBER ONE บ้านห้วยแห้ง อำเภอบ้านไร่ อันเป็นการดำเนินงานในระดับชุมชนดีเด่นระดับจังหวัด เพื่อเก็บคะแนนสำหรับการประกวดในระดับประเทศ ณ ศาลากลางหมู่บ้าน หมู่ที่ 1 บ้านห้วยแห้ง ตำบลห้วยแห้ง อำเภอบ้านไร่ จังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 7 พฤษภาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |