![](images/b.gif) |
หลายวันในเดือนพฤษภาคม 2561 นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้นำคณะผู้รับผิดชอบภารกิจจากกลุ่มงานของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ออกติดตามนิเทศงานสาธารณสุขผสมผสานในพื้นที่จังหวัดอุทัยธานีทุกอำเภอ รวมทั้งเยี่ยมเยืยน รพ.สต.ของแต่ละอำเภอ โดยเจ้าหน้าที่ รพ.สต.ได้มีการบรรยายสรุปข้อมูลผลการดำเนินงานให้จังหวัดรับทราบ พร้อมกันนี้ นพ.สสจ.อุทัยธานีได้ขอบคุณคณะ อสม.และภาคีอื่นๆ เป็นการเยี่ยมเสริมพลังด้วย |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 18 พฤษภาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |