![](images/b.gif) |
วันที่ 21 พฤษภาคม 2561 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี จัดการประชุมชี้แจงการปฏิบัติงานแก่บุคลากร ข้าราชการใหม่สายวิชาชีพแพทย์-ทันตแพทย์ จำนวน 11 คน โดย นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีให้การต้อนรับ กล่าวมอบนโยบายและชี้แจงในรายละเอียดที่ควรทราบ ก่อนที่บุคลากรกลุ่มนี้จะแยกย้ายกันไปปฏิบัติงานในหน่วยงานสาธารณสุขในพื้นที่ต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 25 พฤษภาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |