![](images/b.gif) |
จังหวัดอุทัยธานีจัดการอบรมตามโครงการพัฒนาเครือข่ายชมรมผู้สูงอายุจังหวัดอุทัยธานี ของสาขาสมาคมสภาผู้สูงอายุแห่งประเทศไทย ซึ่งจัดขึ้นในอำเภอหนองฉาง และทัพทัน โดยมุ่งเพิ่มขีดความสามารถให้แต่ละชมรมฯ ทั้งในระดับตำบล,หมู่บ้าน สามารถดำเนินงานได้อย่างถูกต้องครอบคลุม โดยมีวิทยากรระดับอำเภอทำหน้าที่ให้ความรู้ พร้อมฝึกปฏิบัติในการลงพื้นที่เยี่ยมบ้านผู้สูงอายุ เมื่อวันที่ 7 และ 11 มิถุนายน 2561 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 14 มิถุนายน 2561 |
|
![](images/b.gif) |