![](images/b.gif) |
กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อม สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมกับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเขต 2 จังหวัดอุทัยธานี ออกสุ่มประเมินมาตรฐานโรงอาหารในโรงเรียน ของอำเภอบ้านไร่ , อ.ห้วยคต , อ.ลานสัก และ อ. หนองฉาง อำเภอละ 5 แห่ง ตั้งแต่วันที่ 12-15 มิถุนายน 2561 โดยมีเจ้าหน้าที่สาธารณสุขในพื้นที่ ช่วยประสานงานกับโรงเรียนที่ออกสุ่มประเมินทุกแห่ง ให้การต้อนรับและความร่วมมือในการตรวจประเมินเป็นอย่างดี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 18 มิถุนายน 2561 |
|
![](images/b.gif) |