![](images/b.gif) |
วันที่ 26 มิถุนายน 2561 เวลา 08.30 น.นายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดงานวันต่อต้านยาเสพติดโลกของจังหวัดอุทัยธานี ภายใต้กิจกรรมไทยนิยม ยั่งยืน แก้ไขปัญหายาเสพติด โดยศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดอุทัยธานี ที่ลานสุพรรณิการ์หน้าศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี โดยในส่วนของหน่วยงานสาธารณสุข นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นำทีมบุคลากรสาธารณสุขเข้าร่วมงาน พร้อมกันกับหน่วยงานอื่นๆและประชาชนเป็นจำนวนมาก |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 27 มิถุนายน 2561 |
|
![](images/b.gif) |