![](images/b.gif) |
วันที่ 27 มิถุนายน 2561 เวลา 13.30 น.ที่ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นายสมเจตน์ จงศุภวิศาลกิจ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี ตรวจเยี่ยมการดำเนินงาน 5 ส.ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ซึ่งทางจังหวัดอุทัยธานีได้ให้ความไว้วางใจเป็นหน่วยงานแบบอย่างการดำเนินแนวทาง 5 ส. โดยมี นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีให้การต้อนรับ และเชิญรองผู้ว่าราชการจังหวัดปลูกต้นไม้ เป็นต้นคูนม่วงไว้เป็นที่ระลึก |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 28 มิถุนายน 2561 |
|
![](images/b.gif) |