![](images/b.gif) |
โรงพยาบาลหนองฉาง และ โรงพยาบาลสว่างอารมณ์ ของจังหวัดอุทัยธานี ได้เข้าร่วมในการนำเสนอผลการดำเนินงานและจัดบูธ CKD clinic ในการประชุมกำกับติดตามและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงาน การดูแลผู้ป่วยโรคไตเรื้อรัง หรือ "เขต 3 ร่วมใจ ปกป้องไต ให้แข็งแรง" ของเขตสุขภาพที่ 3 นครสวรรค์ ประจำปี 2561 พร้อมรับรางวัล CKD clinic Award ทั้ง 2 โรงพยาบาล |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 29 มิถุนายน 2561 |
|
![](images/b.gif) |