![](images/b.gif) |
วันที่ 2 กรกฎาคม 2561 เวลา 13.30 น.นพ.บุญชัย ธีระกาญจน์ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 3 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการเขตสุขภาพที่ 3 จากทุกจังหวัด ที่ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เพื่อเป็นการบริหารงานสาธารณสุขภายในเขต โดยในขณะเดียวกันนี้ ระหว่างวันที่ 2-4 กรกฎาคม 2561 เป็นช่วงของการนิเทศงานและตรวจราชการรอบปกติ ครั้งที่ 2/2561 ของจังหวัดอุทัยธานี ซึ่งประกอบไปด้วยการลงพื้นที่ยังอำเภอ โรงพยาบาล รพ.สต. และชุมชน เพื่อรับทราบปัญหา ร่วมหาแนวทางแก้ไข ตลอดจนเยี่ยมเพื่อเสริมพลังให้กับผู้ปฏิบัติงาน โดยจะมีการสรุปผลการตรวจนิเทศกันในวันที่ 4 กรกฎาคม 2561 จึงเป็นอันเสร็จสิ้นภารกิจ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 2 กรกฎาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |