![](images/b.gif) |
วันที่ 3 กรกฎาคม 2561 เวลา 09.30 น. นายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้ นายสมเจตน์ จงศุภวิศาลกิจ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี ให้การต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมติดตามและประเมินผลการดำเนินงานชมรม TO BE NUMBER ONE ของโรงเรียนหนองฉางวิทยา ณ หอประชุมปาริชาต โรงเรียนหนองฉางวิทยา อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 5 กรกฎาคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |