![](images/b.gif) |
วันพุธที่ 20 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 13030 น. ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร้อยโททศพล ไชยโกมินทร์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการอำนวยการโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด ( TO BE NUMBER ONE ) ของจังหวัดอุทัยธานี โดยมีการสรุปผลการปฏิบัติงานของปี 2561 และการทำแผนปฏิบัติงานปี 2562 โดยมี นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมการประชุมพร้อมทำหน้าที่ในฐานะหน่วยงานเลขาฯ และแกนประสานให้แก่หน่วยงานต่างๆ อันประกอบด้วย ศึกษาธิการ แรงงาน ยุติธรรม บังคับคดี และ อปท. เป็นต้น |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 22 กุมภาพันธ์ 2562 |
|
![](images/b.gif) |