![](images/b.gif) |
วันพุธที่ 20 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 15.00 น. บุคลากรสาธารณสุขของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ทำกิจกรรม 5 ส.ด้วยการรณรงค์ทำความสะอาดบริเวณโดยรอบอาคารสำนักงานฯ โดยคราวนี้เน้นหนักที่อาคารเก็บพัสดุของแต่ละกลุ่มงาน ทำ Big cleaning day ครั้งที่ 3/2562 ดูแลสิ่งแวดล้อมภายในที่ทำงานให้มีความสะอาด-ปลอดภัย เพื่อคงความเป็นสถานที่ทำงานน่าอยู่น่าทำงานเอาไว้ และสามารถช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติราชการได้ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 25 กุมภาพันธ์ 2562 |
|
![](images/b.gif) |