![](images/b.gif) |
นายอำเภอหนองขาหย่าง เป็นประธานในการประชุม อสม.อำเภอหนองขาหย่าง พร้อมทั้งมอบเกียรติบัตรแก่ อสม.เชี่ยวชาญระดับอำเภอ จากนั้นเป็นการออกกำลังกายร่วมกัน เพื่อรณรงค์เลิกบุหรี่ ณ ลานสวนเพลิน หน้าที่ว่าการอำเภอหนองขาหย่าง ตามโครงการ 3 ล้าน 3 ปี เลิกบุหรี่ทั่วไทย เทิดไท้องค์ราชัน เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2562 อันเป็นการทำกิจกรรมเนื่องในวัน อสม.แห่งชาติปีนี้ของอำเภอหนองขาหย่าง |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 5 เมษายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |