![](images/b.gif) |
ขอทำการประมวลภาพและกิจกรรมของชาวสาธารณสุข เพื่อลดภัยต่างๆที่จะเกิดขึ้นกับประชาชนช่วงประเพณีสงกรานต์ ปี 2562 ทั้งการรณรงค์เสริมสร้างจิตสำนึกเรื่องความปลอดภัย รวมทั้งการเข้าร่วมปฏิบัติงานจุดตรวจ และจุดเสี่ยง โดยมีผู้บริหารทุกระดับออกลงพื้นที่เยี่ยมตามจุดต่างๆเพื่อให้กำลังใจ และติดตามการดำเนินมาตรการป้องกันอุบัติเหตุจราจร และป้องกันการจมน้ำของจังหวัดอุทัยธานีอย่างต่อเนื่อง
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 17 เมษายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |