![](images/b.gif) |
คณะกรรมการประเมินสถานที่ทำงานน่าอยู่น่าทำงาน (Healthy Workplace) ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ทำการตรวจประเมินผลการดำเนินงาน 5 ส. ครั้งที่ 1/2562 เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2562 ตามที่ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานีได้มีแนวนโยบายและมอบให้หน่วยราชการดำเนินการอย่างจริงจัง โดยกรรมการทำการประเมินในจุดต่างๆ ประกอบด้วย ห้องพัสดุของแต่ละกลุ่มงาน บริเวณพื้นที่โดยรอบอาคารสำนักงาน และห้องทำงานทั้งหมด โดยหลังจากนี้กรรมการจะได้สรุปและแจ้งผลให้ทราบทั่วกัน เพื่อนำไปสู่การพัฒนา,แก้ไขปรับปรุง และชมเชยกับผู้ที่มีผลการดำเนินงานได้เป็นอย่างดี ต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 26 เมษายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |