![](images/b.gif) |
วันที่ 14 พฤษภาคม 2562 เวลา 09.00 น. นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในโครงการคัดสรรสุดยอดหนึ่งตำบล หนึ่งผลิตภัณฑ์ ประจำปี 2562 ณ ศูนย์โอทอปเมืองพระชนกจักรี อำเภอเมืองอุทัยธานี ทางสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นำโดยนางสมพิศ ปัญญาชนวัฒน์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมเป็นกรรมการพิจารณาผลิตภัณฑ์กับทางจังหวัดในครั้งนี้ด้วย |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 14 พฤษภาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |