![](images/b.gif) |
นพ.สุรชัย โชคครรชิตไชย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี เป็นผู้แทนในนามจังหวัดอุทัยธานีรับมอบโล่รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 การจัดนิทรรศการ นำเสนอผลงานโรงพยาบาลอาหารปลอดภัย พ.ศ.2562 ประเภทโรงพยาบาลชุมชน ของโรงพยาบาลหนองฉาง จากศาสตราจารย์คลินิก เกียรติคุณ นพ.ปิยะสกล สกลสัตยาทร รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ภายในงานการประชุมเชิงปฏิบัติการโรงพยาบาลอาหารปลอดภัย โดยกระทรวงสาธารณสุข เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2562 ที่โรงแรมรามาการ์เดนส์ กรุงเทพฯ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 6 มิถุนายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |