![](images/b.gif) |
วันศุกร์ที่ 7 มิถุนายน 2562 เวลา 15.00 น. นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดกิจกรรมจิตอาสา "เราทำความดีด้วยหัวใจ" ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี วันที่ 3 มิถุนายน 2562 โดยผู้บริหารและบุคลากรสาธารณสุขจิตอาสา จำนวน 90 คน ทำพิธีถวายพระพรฯ ก่อนร่วมกันทำกิจกรรมจิตอาสา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลฯ ด้วยการทำความสะอาดสถานที่ทำงานและบริเวณโดยรอบ ให้สะอาดปราศจากโรคและพร้อมสำหรับบริการประชาชนผู้มาติดต่อราชการ ต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 10 มิถุนายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |