|
วันที่ 14 มิถุนายน 2562 ผู้อำนวยการ รพ.สต.ระบำ อำเภอลานสัก พร้อมทั้งภาคีต่างๆ ที่มีส่วนร่วมดำเนินการป้องกันแก้ไขปัญหาการจมน้ำของชุมชน ร่วมให้การต้อนรับคณะจากสำนักงานควบคุมโรคเขต 3 นครสวรรค์ ที่ทำการลงพื้นที่ รพ.สต.ระบำ เพื่อติดตามเยี่ยมการดำเนินงานป้องกันการจมน้ำ โดยสอบถามข้อมูลที่น่าสนใจ พบปะ พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องภัยสุขภาพ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 18 มิถุนายน 2562 |
|
|