![](images/b.gif) |
นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมยามเช้า "สภากาแฟอุทัยธานี" ของหัวหน้าส่วนราชการในจังหวัดอุทัยธานี ในเวลา 07.00 น.ของวันที่ 10 กรกฎาคม 2562 ที่สนามหญ้าหน้าเสาธงชาติ ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี โดยมี นพ.พัลลภ ยอดศิรจินดา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นพ.สุรชัย โชคครรชิตไชย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี ในฐานะของเจ้าภาพร่วมกัน พร้อมผู้บริหารสาธารณสุขคอยให้การต้อนรับผู้ว่าราชการจังหวัดและคณะหัวหน้าส่วนราชการ ในการนี้ได้มีการจัดบริการตรวจวัดความดันโลหิต ฉีดวัคซีนป้องกันไข้หวัดใหญ่ ให้ความรู้พร้อมจำหน่ายยาสมุนไพร การสาธิตการทำฤษีดัดตนให้บริการกับผู้เข้าร่วมประชุมด้วย |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 10 กรกฎาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |