![](images/b.gif) |
ระหว่างเดือนมิถุนายน และกรกฎาคม เครือข่ายสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีได้กำหนดทำการประเมิน รพ.สต.ติดดาว ตามแผนงานของปี 2562 ในพื้นที่ต่างๆ ตามที่แต่ละอำเภอได้ส่งเข้ารับการประเมิน โดยได้รับความร่วมมือจากคณะกรรมการสหวิชาชีพ ที่มาจากหลากหลายหน่วยงานของสาธารณสุขอุทัยธานีลงพื้นที่ตรวจประเมิน โดยมีจุดมุ่งหมายเพื่อยกระดับรูปธรรมในการบริการประชาชนของสถานบริการ ตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 15 กรกฎาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |