![](images/b.gif) |
วันที่ 18 กรกฎาคม 2562 ช่วงเวลาบ่าย นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาทักษะอาสาสมัครแจ้งเตือนภัยสำหรับคนพิการและคนทุกช่วงวัย จังหวัดอุทัยธานี ณ อาคารอเนกประสงค์ สวนน้ำเฉลิมพระเกียรติ(บึงพระชนก) ตำบลเกาะเทโพ อำเภอเมืองอุทัยธานี โดยความร่วมมือของของ 8 หน่วยงาน ที่มีบทบาทต่อคนพิการและคนทุกช่วงวัย ซึ่งทางหน่วยงานสาธารณสุขมี นางสมพิศ ปัญญาชนวัฒน์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมทั้งรองผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี และเจ้าหน้าที่สาธารณสุขเข้าร่วมทำกิจกรรม |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 19 กรกฎาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |