![](images/b.gif) |
คณะผู้ตรวจประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA) จากเขตตรวจราชการที่ 3 นครสวรรค์ นำโดย นพ.ทนงศักดิ์ หอมทรัพย์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ โรงพยาบาลชัยนาทนเรนทร พร้อมคณะ ได้มายังสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2562 เพื่อประชุมหน่วยงานต่างๆ ในสังกัดกระทรวงสาธารณสุขภายในจังหวัดอุทัยธานี ดำเนินการประเมินตามแบบสำรวจหลักฐานเชิงประจักษ์ ตัวชี้วัดที่ 44 ร้อยละของหน่วยงานในสังกัดกระทรวงสาธารณสุขผ่านเกณฑ์การประเมิน ITA อันเป็นภารกิจของเขตสุขภาพที่ 3 ในรอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2562 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 7 สิงหาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |