![](images/b.gif) |
คณะตรวจราชการเขตสุขภาพที่ 3 คณะที่ 1 นำโดย ผอ.สุริ อุปมล ผู้อำนวยการศูนย์สุขภาพจิตที่ 3 นครสวรรค์ พร้อมคณะออกตรวจเยี่ยม คปสอ.ลานสัก ณ โรงพยาบาลลานสัก เมื่อวันที่ 7 สิงหาคม 2562 โดยมี นพ.โชคราชันย์ ชัยฤกษ์สุขสันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลลานสักพร้อมด้วยสาธารณสุขอำเภอลานสักและเจ้าหน้าที่สาธารณสุขให้การต้อนรับพร้อมตอบข้อซักถามแลกเปลี่ยน อันเป็นบรรยากาศส่วนหนึ่งของการตรวจราชการจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 2/2562 ของเขตสุขภาพที่ 3 ซึ่งประกอบด้วยการนิเทศงานจากศูนย์วิชาการ การเยี่ยมเสริมพลัง และการลงพื้นที่จริงเพื่อติดตามความคืบหน้า ผลการปฏิบัติงานหรือผลการแก้ไขปัญหา ระหว่างวันที่ 7 - 9 สิงหาคม 2562 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 8 สิงหาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |